ประกาศจัดซื้อจัดจ้าง
-
ประกวดราคาจ้างก่อสร้างปรับปรุงระบบส่งน้ำดิบจากบ่อเก็บน้ำดิบ ( ข้างสนามกอล์ฟ) ถึงโรงผลิตน้ำประปา ที่ กองบิน 41 ตำบลสุเทพ อำเภอเมือง จังหวัดเชียงใหม่ จำนวน 1 งาน ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
69099009813, ประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding), ประกาศเชิญชวน วันที่ประกาศ 2026-09-03
-
ประกวดราคาจ้างก่อสร้างปรับปรุงอาคารตึกแถว 2 ชั้น มาตรฐานกลาโหม (ประทวนที่ 7 1) (อาคารหมายเลข 3045) ที่ กองบิน 56 ตำบลโคกม่วง อำเภอคลองหอยโข่ง จังหวัดสงขลา จำนวน 1 งาน ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
69099046287, ประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding), ประกาศเชิญชวน วันที่ประกาศ 2026-09-02
-
ประกวดราคาจ้างเหมาบริการทําความสะอาด (อาคารเวชศาสตร์ป้องกัน) กองเวชศาสตร์ป้องกัน กรมแพทย์ทหารอากาศ จำนวน ๑ งาน ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
69089598572, ประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding), ประกาศเชิญชวน วันที่ประกาศ 2026-09-02
-
ประกวดราคาจ้างเหมาทำความสะอาด โรงพยาบาลทศมินทราธิราช กรมแพทย์ทหารอากาศ จำนวน ๑ งาน ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
69089362780, ประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding), ประกาศเชิญชวน วันที่ประกาศ 2026-09-01
-
ประกวดราคาซื้อรถครัวประกอบเลี้ยง แบบ ๖ ล้อ จำนวน ๑ คัน (แจ้งที่ ๘๘๔/๖๙) ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
69089460873, ประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding), ประกาศเชิญชวน วันที่ประกาศ 2026-09-01
-
ประกวดราคาจ้างเหมาบริการตรวจทางห้องปฏิบัติการ จำนวน ๑ งาน ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
69089714940, ประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding), ประกาศเชิญชวน วันที่ประกาศ 2026-08-31
-
ประกวดราคาจ้างก่อสร้างสร้างแท่นวางเฮลิคอปเตอร์ ที่ อุทยานการบินโรงเรียนนายเรืออากาศนวมินทกษัตริยาธิราช ตำบลมิตรภาพ อำเภอมวกเหล็ก จังหวัดสระบุรี ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
69089569561, ประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding), ประกาศเชิญชวน วันที่ประกาศ 2026-08-28
-
ประกวดราคาซื้อวัสดุปรับปรุงสีจราจรทางวิ่ง 16 - 34 ที่ กองบิน 2 ตำบลเขาพระงาม อำเภอเมืองลพบุรี จังหวัดลพบุรี ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
69089499918, ประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding), ประกาศเชิญชวน วันที่ประกาศ 2026-08-25
-
ประกวดราคาซื้อวัสดุปรับปรุงถนนธูปะเตมีย์บริเวณวงเวียนน้ำพุหน้า กองบัญชาการกองทัพอากาศ แขวงสนามบิน เขตดอนเมือง กรุงเทพมหานคร จำนวน 3 รายการ ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
69089499503, ประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding), ประกาศเชิญชวน วันที่ประกาศ 2026-08-25
-
ประกวดราคาจ้างก่อสร้างสร้างบ้านรองผู้บังคับหน่วย พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวก จำนวน 2 หลัง ที่ศูนย์การฝึกกองทัพอากาศ น้ำพอง ตำบลพังทุย อำเภอน้ำพอง จังหวัดขอนแก่น จำนวน 1 งาน ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
69089342840, ประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding), ประกาศเชิญชวน วันที่ประกาศ 2026-08-24
-
ประกวดราคาจ้างเหมาบริการบริหารจัดการผ้าแบบครบวงจร โรงพยาบาลทศมินทราธิราช กรมแพทย์ทหารอากาศ จำนวน ๑ งาน ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
69089200449, ประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding), ประกาศเชิญชวน วันที่ประกาศ 2026-08-21
-
ประกวดราคาจ้างก่อสร้างสร้างบ้านผู้บังคับบัญชา พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวก ที่ศูนย์การฝึกกองทัพอากาศน้ำพอง ตำบลพังทุย อำเภอน้ำพอง จังหวัดขอนแก่น จำนวน 1 งาน ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
69089481835, ประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding), ประกาศเชิญชวน วันที่ประกาศ 2026-08-21
-
ประกวดราคาจ้างก่อสร้างปรับปรุงอาคารแฟลต ทอ.(ฟป.3 โสด เขต 3 ท่าดินแดง) (อาคารหมายเลข 3313) เขต 3 ที่ กรมสวัสดิการทหารอากาศ แขวงคลองถนน เขตสายไหม กรุงเทพมหานคร จำนวน 1 งาน ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
69089218343, ประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding), ประกาศเชิญชวน วันที่ประกาศ 2026-08-21
-
ประกวดราคาจ้างก่อสร้างปรับปรุงอาคารฝึกและทดสอบสมรรถภาพทางทหาร ทอ.(สนามแบดมินตัน ทอ.) ท่าดินแดง (อาคารหมายเลข 3303) ที่ กรมสวัสดิการทหารอากาศ แขวงคลองถนน เขตสายไหม กรุงเทพมหานคร จำนวน 1 งาน ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
69089487269, ประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding), ประกาศเชิญชวน วันที่ประกาศ 2026-08-21
-
ประกวดราคาจ้างก่อสร้างสร้างห้องน้ำและลานอเนกประสงค์ พร้อมระบบสาธารณูปโภค ที่ ฝูง.416 (เชียงราย) ตำบลรอบเวียง อำเภอเมืองเชียงราย จังหวัดเชียงราย จำนวน 1 งาน ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
69089487586, ประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding), ประกาศเชิญชวน วันที่ประกาศ 2026-08-21
-
ประกวดราคาจ้างก่อสร้างปรับปรุงอาคารกองร้อยรักษาการณ์ กองพันทหารอากาศโยธิน (อาคารหมายเลข 2068) ที่ กองบิน 2 ตำบลเขาพระงาม อำเภอเมืองลพบุรี จังหวัดลพบุรี จำนวน 1 งาน ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
69079244974, ประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding), ประกาศเชิญชวน วันที่ประกาศ 2026-08-20
-
ประกวดราคาจ้างก่อสร้างปรับปรุงโรงเรียนการข่าวทหารอากาศ สำนักนโยบายและแผน (อาคารหมายเลข 2006) ที่ กรมข่าวทหารอากาศ แขวงคลองถนน เขตสายไหม กรุงเทพมหานคร จำนวน 1 งาน ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
69089107808, ประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding), ประกาศเชิญชวน วันที่ประกาศ 2026-08-20
-
ประกวดราคาจ้างก่อสร้างปรับปรุงอาคารตึกแถว ๒ ชั้น ๑๐ ครอบครัว (อาคารหมายเลข ๓๐๔๓) ที่ กองบิน ๒๑ ตำบลไร่น้อย อำเภอเมืองอุบลราชธานี จังหวัดอุบลราชธานี จำนวน ๑ งาน ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
69079438664, ประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding), ประกาศเชิญชวน วันที่ประกาศ 2026-08-19
-
ประกวดราคาจ้างก่อสร้างปรับปรุงรั้วรอบกองบิน ด้านทิศตะวันตก ที่ กองบิน ๔ ตำบลตาคลี อำเภอตาคลี จังหวัดนครสวรรค์ จำนวน ๑ งาน ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
69089390155, ประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding), ประกาศเชิญชวน วันที่ประกาศ 2026-08-18
-
ประกวดราคาซื้อเครื่องคอมพิวเตอร์โน้ตบุ๊ก สำหรับงานประมวลผล พร้อมติดตั้ง โปรแกรมระบบปฏิบัติการที่มีลิขสิทธิ์ถูกต้องตามกฎหมาย จำนวน 14 ชุด ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
69089378223, ประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding), ประกาศเชิญชวน วันที่ประกาศ 2026-08-18